Onglearamar Kasa na gaba da Benz-Z5130

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

ME YA SA MAMAKI SUKE DA MUHIMMANCI?

Makamai masu sarrafawa suna ba da haɗin kai da madaidaicin madauri tsakanin dakatarwar abin hawan ku da chassis.Yawanci haɗa ƙwanƙolin tuƙi zuwa firam ɗin jiki, ikon sarrafa makamai suna da haɗin gwiwar ƙwallon ƙwallon da bushings waɗanda ke aiki tare don riƙe daidaitaccen sawun dabaran da matsayi.Misali, ƙaramin hannun sarrafawa yana taimakawa wajen saita tsayin daka da matsayi na gefen dabaran yayin da abin hawa ke motsi.

Makamai masu sarrafawa suna tsayayya da ɗimbin ƙarfin lodi, kamar haɓakawa / birki, juyewa yayin juyawa da dakatar da nauyin jikin abin hawa.Hakanan suna da ƙarin aikin kiyaye daidaitawar dabaran.Wannan yana rage amo da ake watsawa, girgiza hanya da girgiza yayin ba da juriya ga motsin dakatarwa maras so.

Dangane da tsarin dakatarwa (Multi-Link, MacPherson, Double Wishbone), ana iya samun makamai masu sarrafawa akan dakatarwar gaba da ta baya, a duka matsayi na sama da na ƙasa.

4
5

Ta haɗa dakatarwar hagu da dama na abin hawa zuwa sandar stabilizer, hanyoyin haɗin gwiwa suna kula da ƙafafun a tsayi iri ɗaya kuma suna rage juzu'in abin hawa.

Menene ke sa ikon sarrafa makamanmu girma haka?Tangrui yana ba ƙwararrun ƙwararru, ta hanyar ƙirƙira kowane ɓangaren hannu mai sarrafawa.A matsakaita, shigar da makaman mu yana ɗaukar 30% ƙasa da lokaci saboda an riga an shigar da haɗin gwiwar ƙwallon ƙafa da bushings.Injiniyoyin mu sun mai da hankali kan sauƙaƙe sassan mu don shigarwa da gina su don samar da tsawon sabis.Yin amfani da gwajin ɗorewa, muna inganta kowane sabon ƙira don tabbatar da cewa kun sami aikin da za ku iya amincewa.

Aikace-aikace:

1
Siga Abun ciki
Nau'in SARAUTAR HANNU

OEM NO.

 2213300307,2213308907,2113304307,2213300407,2213309007,2113304407
Girman OEM misali
Kayan abu ---Cast karfe---Cast-aluminum---Jin karfe---Bakin karfe
Launi Azurfa
Alamar Don BENZ W221 S-Class
Garanti 3 shekara/50,000km
Takaddun shaida Saukewa: IS016949/IATF16949

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana